ตารางถ่าย 24 สิงหาคม 2562

Turkey 2

เคซิโอเรนกูคู
เคซิโอเรนกูคู
20:30
ออสมานลิสปอร์
ออสมานลิสปอร์
อัลตินอดู
อัลตินอดู
01:45
คารากูมรัค
คารากูมรัค
บาลิเคซิสปอร์
บาลิเคซิสปอร์
01:45
เอร์ซูรุมสปอร์ BB
เอร์ซูรุมสปอร์ BB

Golf LPGA Tour

Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour
01:30
Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour

ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

อันคารากูคู
อันคารากูคู
23:15
เคย์เซริสปอร์
เคย์เซริสปอร์
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
01:45
เฟเนร์บาห์เช่
เฟเนร์บาห์เช่
อลันยาสปอร์
อลันยาสปอร์
01:45
คาซิมปาซ่า
คาซิมปาซ่า

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

โบเตฟ พล็อฟดิฟ
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
22:00
วิโตชา บิสตริต้า
วิโตชา บิสตริต้า
เลฟสกี้ โซเฟีย
เลฟสกี้ โซเฟีย
00:30
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ

ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

ทรัวส์
ทรัวส์
20:00
ล็องส์
ล็องส์

โรมาเนีย ดิวิชั่น1

FC คลินเซนิ
FC คลินเซนิ
19:30
เซปซี่
เซปซี่
CFR คลูจ์
CFR คลูจ์
01:00
โบโตซานี่
โบโตซานี่

ลาลีกา สเปน

โอซาซูน่า
โอซาซูน่า
22:00
เออิบาร์
เออิบาร์
เรอัล มาดริด
เรอัล มาดริด
00:00
เรอัล บายาโดลิด
เรอัล บายาโดลิด
เซลต้า บีโก้
เซลต้า บีโก้
02:00
บาเลนเซีย
บาเลนเซีย
เกตาเฟ่
เกตาเฟ่
02:00
แอธเลติก บิลเบา
แอธเลติก บิลเบา

โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส

เบนฟิก้า
เบนฟิก้า
01:00
ปอร์โต้
ปอร์โต้
เบาวิสต้า
เบาวิสต้า
03:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
ปากอส เฟอร์ไรร่า

โปแลนด์ ดิวิชั่น1

คราโคเวีย คราคอฟ
คราโคเวีย คราคอฟ
20:00
อาร์ก้า กดิเนีย
อาร์ก้า กดิเนีย
เลเชีย กอเดนซ์
เลเชีย กอเดนซ์
22:30
สลาสค์ วรอคลาวน์
สลาสค์ วรอคลาวน์
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
01:00
เลช พอซนาน
เลช พอซนาน

บุนเดสลีกา เยอรมัน

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
เลเวอร์คูเซ่น
เอาก์สบวร์ก
เอาก์สบวร์ก
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
เบรเมน
เบรเมน
ไมนซ์
ไมนซ์
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
มึนเช่นกลัดบัค
พาเดอร์บอร์น
พาเดอร์บอร์น
20:30
ไฟร์บวร์ก
ไฟร์บวร์ก
ชาลเก้ 04
ชาลเก้ 04
23:30
บาเยิร์น มิวนิค
บาเยิร์น มิวนิค

เบลเยี่ยม โปรลีก

ชาเลอร์รัว
ชาเลอร์รัว
23:00
คลับบรูซ
คลับบรูซ
เซอร์เคอร์ บรูซ
เซอร์เคอร์ บรูซ
01:00
เบเวอเรน
เบเวอเรน
แซงต์ ทรุยด็อง
แซงต์ ทรุยด็อง
01:00
ซูลเต้ วาเรเกม
ซูลเต้ วาเรเกม
ออสเทนเด้
ออสเทนเด้
01:30
เมเชเลน
เมเชเลน

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

นอริช ซิตี้
นอริช ซิตี้
18:30
เชลซี
เชลซี
แมนฯ ยูไนเต็ด
แมนฯ ยูไนเต็ด
21:00
คริสตัล พาเลซ
คริสตัล พาเลซ
วัตฟอร์ด
วัตฟอร์ด
21:00
เวสต์แฮม
เวสต์แฮม
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เลสเตอร์ ซิตี้
ไบรท์ตัน
ไบรท์ตัน
21:00
เซาแธมป์ตัน
เซาแธมป์ตัน
ลิเวอร์พูล
ลิเวอร์พูล
23:30
อาร์เซน่อล
อาร์เซน่อล

กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี

ซาแลร์นิตาน่า
ซาแลร์นิตาน่า
23:00
เปสคาร่า
เปสคาร่า
โครโตเน่
โครโตเน่
23:00
โคเซนซ่า
โคเซนซ่า
อัสโคลี่
อัสโคลี่
02:00
ทราปานี่
ทราปานี่
ชิตตาเดลล่า
ชิตตาเดลล่า
02:00
สเปเซีย
สเปเซีย
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
02:00
ลิวอร์โน่
ลิวอร์โน่
เวเนเซีย
เวเนเซีย
02:00
เครโมเนเซ่
เครโมเนเซ่

เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

คาร์ลอส แมนนุซซี่
คาร์ลอส แมนนุซซี่
03:15
อินติกัส เดปอร์เตส
อินติกัส เดปอร์เตส
สปอร์ต ฮวนคาโย่
สปอร์ต ฮวนคาโย่
05:45
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล

Colombia Copa Mustang A

เดปอร์ติโบ ปาสโต้
เดปอร์ติโบ ปาสโต้
03:15
ยูเนียน แมกดาเลนา
ยูเนียน แมกดาเลนา
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
05:00
อ็องเซ่ กัลดาส
อ็องเซ่ กัลดาส
คูคูต้า
คูคูต้า
05:30
ลา อีคูดัด
ลา อีคูดัด
มิลเลียนนาริออส
มิลเลียนนาริออส
07:45
เดปอร์ติโว กาลี
เดปอร์ติโว กาลี

บราซิล ซีรี่บี

ปารานา พีอาร์
ปารานา พีอาร์
21:00
คริคูม่า
คริคูม่า
ลอนดริน่า
ลอนดริน่า
02:30
เซาเบนโต้
เซาเบนโต้
วิตอเรีย BA
วิตอเรีย BA
02:30
แฟร์โรวิอาริโอ
แฟร์โรวิอาริโอ
โอเอสเต้
โอเอสเต้
02:30
วิลล่า โนว่า
วิลล่า โนว่า
ฟิกูเรนเซ่
ฟิกูเรนเซ่
05:00
CRB แม็คซิโอ
CRB แม็คซิโอ
ปอนเต เปรตา
ปอนเต เปรตา
05:00
เรซิเฟ่
เรซิเฟ่

ปารากวัย พรีเมียร์

โซล เดอ อเมริกา
โซล เดอ อเมริกา
03:00
เดปอร์ติโว คาเปียต้า
เดปอร์ติโว คาเปียต้า
กัวรานี อาซุนซิยง
กัวรานี อาซุนซิยง
05:30
สปอติโว้ ซานลอเร็นโซ่
สปอติโว้ ซานลอเร็นโซ่

อเมริกา D1

ออตตาวา ฟิวรี
ออตตาวา ฟิวรี
01:00
เซนต์ หลุยส์
เซนต์ หลุยส์
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
02:00
นอร์ท แคโรไลนา
นอร์ท แคโรไลนา
Hartford Athletic
Hartford Athletic
04:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2
แทมป้า เบย์
แทมป้า เบย์
06:30
Memphis 901
Memphis 901
แนชวิลล์ เอฟซี
แนชวิลล์ เอฟซี
07:00
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
สโวปปาร์ค
สโวปปาร์ค
07:00
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ส 2
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ส 2
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
07:30
el paso
el paso
ซาน อันโตนิโอ
ซาน อันโตนิโอ
07:30
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้
08:00
Austin Bold
Austin Bold
ออเรนจ์ เคาน์ตี้
ออเรนจ์ เคาน์ตี้
09:00
เรอัล โมนาร์ช
เรอัล โมนาร์ช

เม็กซิโก ดิวิชั่น2

โดราดอส
โดราดอส
09:00
เวนาดอส FC
เวนาดอส FC

ชิลี พรีเมียร์ลีก

โคเบรซอล
โคเบรซอล
23:30
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
ปาเลสติโน่
ปาเลสติโน่
02:30
โคโล โคโล่
โคโล โคโล่
เอฟเวอร์ตัน CD
เอฟเวอร์ตัน CD
05:00
คอนอูมโบ ยูนิโด
คอนอูมโบ ยูนิโด
คูริโก้ ยูนิโด
คูริโก้ ยูนิโด
07:30
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่

อเมริกัน ฟุตบอล(NFL)

Arizona Cardinals
Arizona Cardinals
00:05
Minnesota Vikings
Minnesota Vikings
Houston Texans
Houston Texans
06:00
Dallas Cowboys
Dallas Cowboys
Seattle Seahawks
Seattle Seahawks
09:00
Los Angeles Chargers
Los Angeles Chargers

อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์ก ซิตี้
นิวยอร์ก ซิตี้
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
นิวอิงแลนด์ เรโวลูชั่น
นิวอิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
ชิคาโก ไฟร์
ชิคาโก ไฟร์
ฟิลลาเดเฟีย
ฟิลลาเดเฟีย
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
ดีซี ยูไนเต็ด
โตรอนโต้ เอฟซี
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
มอนทรีออล อิมแพ็ค
รีล ซอลต์ เลค
รีล ซอลต์ เลค
09:00
โคโลราโด ราปิดส์
โคโลราโด ราปิดส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส

เม็กซิโก พรีเมียร่า

กัวเรตาโร่
กัวเรตาโร่
05:00
เลออน
เลออน
ปาชูก้า
ปาชูก้า
07:00
อัตลาส
อัตลาส
ครูซ อซูล
ครูซ อซูล
07:00
พูอีบลา
พูอีบลา
ติเกรส์ UANL
ติเกรส์ UANL
09:05
คลับ อเมริกา
คลับ อเมริกา

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์

กิมนาเซีย
กิมนาเซีย
23:15
เดเฟนซา จัสติเชีย
เดเฟนซา จัสติเชีย
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
01:30
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
โรซาริโอ เซ็นทรัล
โรซาริโอ เซ็นทรัล
03:45
ปาโตรนาโต ปารานา
ปาโตรนาโต ปารานา
อินดิเพนเดนเต้
อินดิเพนเดนเต้
06:00
โคลอน
โคลอน

MLB Regular Season 2019

Los Angeles Angels
Los Angeles Angels
06:00
Houston Astros
Houston Astros

Golf PGA Tour

Golf PGA Tour
Golf PGA Tour
07:02
Golf PGA Tour
Golf PGA Tour

Ecuador Pilsener A

เดลฟิน เอสซี
เดลฟิน เอสซี
03:00
คูเอนก้า
คูเอนก้า
บาร์เซโลน่า SC
บาร์เซโลน่า SC
05:15
LDU กีโต้
LDU กีโต้
บาร์เซโลน่า SC
บาร์เซโลน่า SC
07:30
เดปอร์ติโบ กีโต้
เดปอร์ติโบ กีโต้

เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น1

นาโกย่า แกรมปัส
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
โยโกฮาม่า มารินอส
โยโกฮาม่า มารินอส
จูบิโล อิวาตะ
จูบิโล อิวาตะ
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
เซเรโซ โอซาก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
ชิมิสุ เอส-พัลส์
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
โออิตะ ตรินิต้า
เวกัลตา เซนได
เวกัลตา เซนได
17:00
โชนัน เบลมาเร่
โชนัน เบลมาเร่

Supercars Championship

Supercars Championship
Supercars Championship
LIVE
Supercars Championship
Supercars Championship
Supercars Championship
Supercars Championship
10:50
Supercars Championship
Supercars Championship

ศึกยอดมวยวันทรงชัย

ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
14:30
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย

MotoGP World Championship

MotoGP World Championship
MotoGP World Championship
14:55
MotoGP World Championship
MotoGP World Championship
MotoGP World Championship
MotoGP World Championship
18:00
MotoGP World Championship
MotoGP World Championship
MotoGP World Championship
MotoGP World Championship
16:45
MotoGP World Championship
MotoGP World Championship

อินโดนีเซีย ลีกา

เปอร์เซบายา
เปอร์เซบายา
15:30
เปรซียา จาการ์ตา
เปรซียา จาการ์ตา
PSIS เซมารัง
PSIS เซมารัง
18:00
มารูด้า
มารูด้า
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
18:30
เซเมน ปาดัง
เซเมน ปาดัง
บาหลี ยูไนเต็ด
บาหลี ยูไนเต็ด
20:30
อเรม่า มาลัง
อเรม่า มาลัง

BWF Grade 1 Tournament

BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
16:00
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
16:01
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
17:01
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament

เจ-ลีก ดิวิชั่น2

มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
โตเกียวเวอร์ดี้
โยโกฮามา เอฟซี
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เกียวโต แซงก้า
เกียวโต แซงก้า
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
มอนเตดิโอะ ยามางาตะ
มอนเตดิโอะ ยามางาตะ
17:00
โทชิกิ SC
โทชิกิ SC
รีโนฟา ยามากูชิ
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
วี-วาเรน
วี-วาเรน
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
FC เรียวเคียว
FC เรียวเคียว
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
ซไวเก้น คานาซาวะ

ศึกมวยไทยลุมพินีTKO

ศึกมวยไทยลุมพินีTKO
ศึกมวยไทยลุมพินีTKO
16:02
ศึกมวยไทยลุมพินีTKO
ศึกมวยไทยลุมพินีTKO

เกาหลี ดิวิชั่น1

วุลซาน ฮุนได
วุลซาน ฮุนได
17:00
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
ชอนบุกฮุนได
ชอนบุกฮุนได
17:00
ซองนัม เอฟซี
ซองนัม เอฟซี
แดกู เอฟซี
แดกู เอฟซี
17:30
แกงวัน FC
แกงวัน FC

ฟินแลนด์ พรีเมียร์

ฮอนก้า
ฮอนก้า
17:00
HJK เฮลซิงกิ
HJK เฮลซิงกิ
คูพีเอส
คูพีเอส
21:00
VPS วาซ่า
VPS วาซ่า

ไทยพรีเมียร์ลีก

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
17:45
สุโขทัย เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
ตราด เอฟซี
ตราด เอฟซี
18:00
ปตท. ระยอง
ปตท. ระยอง
แบงค็อก ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
ประจวบ เอฟซี
ประจวบ เอฟซี
20:00
สมุทรปราการ ซิตี้
สมุทรปราการ ซิตี้

ไทยแชมเปี้ยนชิพ

อุบล ยูเอ็มที
อุบล ยูเอ็มที
17:45
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
ศุลกากร ยูไนเต็ด
ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
หนองบัวพิชญ เอฟซี
หนองบัวพิชญ เอฟซี
แอร์ฟอร์ซ
แอร์ฟอร์ซ
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ระยอง เอฟซี
ระยอง เอฟซี
19:00
อยุธยา เอฟซี
อยุธยา เอฟซี
โปลิศ เทโร
โปลิศ เทโร
20:00
JL เชียงใหม่
JL เชียงใหม่

ยูเครน พรีเมียร์ลีก

โคซาลิฟก้า
โคซาลิฟก้า
18:00
วอร์สคลา
วอร์สคลา
โอเล็คซานเดรีย
โอเล็คซานเดรีย
21:00
เดสน่า
เดสน่า
ดินาโม เคียฟ
ดินาโม เคียฟ
23:30
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค

เยอรมัน D2

โบคุ่ม
โบคุ่ม
18:00
SV เวเฮน
SV เวเฮน
ฮันโนเวอร์ 96
ฮันโนเวอร์ 96
18:00
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
เรเกนเบิร์ก
เรเกนเบิร์ก
18:00
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์

เวียมนาม D1

ทัน กวางนินห์
ทัน กวางนินห์
18:00
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
ไซ่ง่อน เอฟซี
ไซ่ง่อน เอฟซี
19:00
ทันห์เฮาห์ เอฟซี
ทันห์เฮาห์ เอฟซี

รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

สปาร์ตัก ตัมบอฟ
สปาร์ตัก ตัมบอฟ
18:00
ดินาโม มอสโก
ดินาโม มอสโก
เอฟซี อูฟา
เอฟซี อูฟา
20:30
เซนิต
เซนิต
คราซ์โนดาร์ FK
คราซ์โนดาร์ FK
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
โลโคโมทีฟ มอสโก

2019 Golf European Tour

2019 Golf European Tour
2019 Golf European Tour
18:01
2019 Golf European Tour
2019 Golf European Tour
2019 Golf European Tour
2019 Golf European Tour
18:30
2019 Golf European Tour
2019 Golf European Tour

ศึกมวยไทยเกียรติเพชร

ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
18:02
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
18:30
เวสต์บรอมวิช
เวสต์บรอมวิช

โปแลนด์ ลิกา 2

ป๊อดเบสคิดเซีย
ป๊อดเบสคิดเซีย
19:30
กรูดเซียดซ์
กรูดเซียดซ์
โครบริ โกลกูฟว์
โครบริ โกลกูฟว์
00:00
สโตมิล ออลช์ทึน
สโตมิล ออลช์ทึน
ออด้าโอพอล
ออด้าโอพอล
00:45
ราดอมเมียร์ก ราดอม
ราดอมเมียร์ก ราดอม

จอร์เจีย พรีเมียร์

ชิคฮูร่า
ชิคฮูร่า
20:00
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
ดีลา กอริ
ดีลา กอริ
23:00
ตอร์ปิโด คาตูซี่
ตอร์ปิโด คาตูซี่

เบลารุส พรีเมียร์ลีก

วิเท็บส์ค
วิเท็บส์ค
20:00
เนมาน
เนมาน
ดินาโม เบรสต์
ดินาโม เบรสต์
00:45
FK Zorka
FK Zorka

สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก

แฮมิลตัน
แฮมิลตัน
21:00
มาเธอร์เวลล์
มาเธอร์เวลล์
ฮิเบอร์เนี่ยน
ฮิเบอร์เนี่ยน
21:00
เซนต์ จอห์นสโตน
เซนต์ จอห์นสโตน
คิลมาร์น็อค
คิลมาร์น็อค
21:00
อเบอร์ดีน
อเบอร์ดีน
รอสส์ เคาน์ตี้
รอสส์ เคาน์ตี้
21:00
ลิฟวิงสตัน
ลิฟวิงสตัน

ยูเครน ดิวิชั่น2

อเวนฮาร์ด
อเวนฮาร์ด
21:00
โอโบโลน เคียฟ
โอโบโลน เคียฟ
โวลิน ลุตส์ค
โวลิน ลุตส์ค
23:00
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า

สวีเดน ออลสเวนส์คาน

ซิริอุส
ซิริอุส
21:00
โอเรโบร
โอเรโบร

สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

ซีเรียนสก้า
ซีเรียนสก้า
21:00
วาสเทราส SK
วาสเทราส SK

บราซิล ซีรี่เอ

อัตเลติโก มิไนโร่
อัตเลติโก มิไนโร่
21:00
บาเฮีย
บาเฮีย
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
03:00
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
พัลไมรัส
พัลไมรัส
05:00
ฟลูมิเนนเซ RJ
ฟลูมิเนนเซ RJ

ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

AC คาจานิ
AC คาจานิ
21:00
เอซี โอลู
เอซี โอลู
ยาโร
ยาโร
21:00
ไมปา
ไมปา
อีคีนาส IF
อีคีนาส IF
21:00
TPS ตูร์คู
TPS ตูร์คู

อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก

บานานต์ส
บานานต์ส
22:30
แกนด์ซาซาร์
แกนด์ซาซาร์

ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
เรนดอร์ฟ อัลทัช
เรนดอร์ฟ อัลทัช
แมตเตอร์สเบิร์ก
แมตเตอร์สเบิร์ก
22:00
ซังค์ พอลเท่น
ซังค์ พอลเท่น
ราปิด เวียนนา
ราปิด เวียนนา
22:00
LASK ลินซ์
LASK ลินซ์

เช็ก ดิวิชั่น1

ไพรบราม
ไพรบราม
22:00
ยาบโลเนช
ยาบโลเนช
ซลิน
ซลิน
22:00
MFK คาร์วีน่า
MFK คาร์วีน่า
สลาเวีย ปราก
สลาเวีย ปราก
00:30
โบฮีเมี่ยนส์ 1905
โบฮีเมี่ยนส์ 1905

ลีกา 1 ฮังการี

ดิออสกียอร์
ดิออสกียอร์
23:00
มีโซโกวีซิส
มีโซโกวีซิส
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
23:00
เดเบรเซน
เดเบรเซน
วาร์ดา เซ
วาร์ดา เซ
23:00
อูจเปสต์
อูจเปสต์
ปาคซิ เซ
ปาคซิ เซ
23:00
วีดีโอตัน
วีดีโอตัน

กรีซ ซุปเปอร์ลีก

ลาเมีย
ลาเมีย
23:00
พานาธิไนกอส
พานาธิไนกอส
อาริส ซาโลนิก้า
อาริส ซาโลนิก้า
01:00
OFI เครเต้
OFI เครเต้
โอลิมเปียกอส
โอลิมเปียกอส
01:30
แอสเตราส
แอสเตราส

ลาลีกา สเปน 2

เรอัล โอเบียโด
เรอัล โอเบียโด
23:00
ซีดี ลูโก
ซีดี ลูโก
ราซิ่ง ซานตานเดร์
ราซิ่ง ซานตานเดร์
23:00
อัลเมเรีย
อัลเมเรีย
ซีดี มิรานเดส
ซีดี มิรานเดส
00:00
คาดิส
คาดิส
อัลคอลคอน
อัลคอลคอน
01:00
เอลเช่
เอลเช่
มาลาก้า
มาลาก้า
02:00
ลาส พัลมาส
ลาส พัลมาส

กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี

ปาร์ม่า
ปาร์ม่า
23:00
ยูเวนตุส
ยูเวนตุส
ฟิออเรนติน่า
ฟิออเรนติน่า
01:45
นาโปลี
นาโปลี

นอร์เวย์ ดิวิชั่น1

โรเซนบอร์ก
โรเซนบอร์ก
23:00
สตาเบ็ค
สตาเบ็ค

Latvian League

ไลปายาส เมตาลุร์ก
ไลปายาส เมตาลุร์ก
23:00
FK เวนต์สปิลส์
FK เวนต์สปิลส์

ฮอลแลนด์ พรีเมียร์

วิลเล่ม ทเว
วิลเล่ม ทเว
23:30
เอ็มเมน
เอ็มเมน
อาแจกซ์
อาแจกซ์
23:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
00:45
วิเทสส์ อาร์เน่ม
วิเทสส์ อาร์เน่ม
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
00:45
โกรนิงเก้น
โกรนิงเก้น
ฮีเรนวีน
ฮีเรนวีน
01:45
ทเวนเต้
ทเวนเต้

สวิต ซูเปอร์ลีก

ยัง บอยส์
ยัง บอยส์
00:00
เอฟซี ซูริค
เอฟซี ซูริค
เนอชาแตล ซามักซ์
เนอชาแตล ซามักซ์
00:00
บาเซิ่ล
บาเซิ่ล

โครเอเชีย ดิวิชั่น1

สลาเวน โคปริฟนิก้า
สลาเวน โคปริฟนิก้า
00:00
วาร์เท็กซ์
วาร์เท็กซ์
ดินาโม ซาเกร็บ
ดินาโม ซาเกร็บ
00:00
ริเยก้า
ริเยก้า
อินเตอร์ ซาเปรซิค
อินเตอร์ ซาเปรซิค
02:00
โลโคโมติวา ซาเกร็บ
โลโคโมติวา ซาเกร็บ

ลีกเอิง ฝรั่งเศส

อาเมียงส์
อาเมียงส์
01:00
น็องต์
น็องต์
อองเช่ร์
อองเช่ร์
01:00
เม็ตซ์
เม็ตซ์
แบรสต์
แบรสต์
01:00
แร็งส์
แร็งส์
ดิฌง
ดิฌง
01:00
บอร์กโดซ์
บอร์กโดซ์

อูรุกวัย พรีเมียร์

ซีเอ ริเวอร์เพลท
ซีเอ ริเวอร์เพลท
01:00
เพนาโรล
เพนาโรล
บอสตัน ริเวอร์
บอสตัน ริเวอร์
01:00
โปรแกร็บโซ่
โปรแกร็บโซ่
สปอร์ทติ้ง คลับ
สปอร์ทติ้ง คลับ
01:00
วันเดอร์เรอร์
วันเดอร์เรอร์
พลาซ่า โคโลเนีย
พลาซ่า โคโลเนีย
01:00
เซอร์โร ลาร์โก
เซอร์โร ลาร์โก

เวเนซุเอลา พรีเมียร์

ซาโมร่า
ซาโมร่า
01:00
อันโซอาเตกี
อันโซอาเตกี

อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

อัล ซอลรา
อัล ซอลรา
01:00
อัล ริฟฟา
อัล ริฟฟา

Bolivia Liga

สปอร์ต บอยส์
สปอร์ต บอยส์
02:00
Royal Pari
Royal Pari
ซานโฮเซ(BOL)
ซานโฮเซ(BOL)
04:15
รีล โปโตซี่
รีล โปโตซี่
กัวบิร่า
กัวบิร่า
06:30
Destroyers
Destroyers

แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

ES เซทิฟ
ES เซทิฟ
03:00
MC โอราน
MC โอราน
USM เบล อับเบส
USM เบล อับเบส
03:00
บอร์จบัว แอเรริดจ์
บอร์จบัว แอเรริดจ์

FIM Motocross World Championship 2019

FIM Motocross World Championship 2019
FIM Motocross World Championship 2019
06:00
FIM Motocross World Championship 2019
FIM Motocross World Championship 2019
FIM Motocross World Championship 2019
FIM Motocross World Championship 2019
21:00
FIM Motocross World Championship 2019
FIM Motocross World Championship 2019

Indycar Series 2019

Indycar Series 2019
Indycar Series 2019
07:00
Indycar Series 2019
Indycar Series 2019

คอสตาริกา พรีเมียร์

อลาจูเรนเซ่
อลาจูเรนเซ่
08:00
ซานโตส เด กัวปิเลส
ซานโตส เด กัวปิเลส

ศึกมวยดีวิถีไทย

ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยดีวิถีไทย
12:31
ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยดีวิถีไทย

ศึกมวยไทย7สี

ศึกมวยไทย7สี
ศึกมวยไทย7สี
14:15
ศึกมวยไทย7สี
ศึกมวยไทย7สี

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
18:21
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร